ผลบาสสด
ลีกบาสเกตบอลอุรุกวัยชั้นสาย B
Albatros พบ Juventud Las Piedras ผลบาสสด ดูบาสสดฟรี (Thursday, July 11, 2024)
ลีกบาสเกตบอลอุรุกวัยชั้นสาย B / Thursday, July 11, 2024
ลีกบาสเกตบอลอุรุกวัยชั้นสาย B / Thursday, July 11, 2024
สตรีมสด
ดูบาสสด
ภาพรวม
ห้องแชต
H2H
สรุปการแข่งขัน
ผลบาสสดลีกบาสเกตบอลอุรุกวัยชั้นสาย BAlbatros พบ Juventud Las Piedras ผลบาสสด ดูบาสสดฟรี (Thursday, July 11, 2024)
อัตราต่อรองระหว่างแข่งขัน
อัตราต่อรองก่อนแข่งขัน
ผู้ชนะ
-
-
1.36
2.90
ราคาต่อรอง
-
0
-
+6.5
0.83
-6.5
0.83
สกอร์รวม
-
-
149.5
0.83
0.83
Q11
Q22
Q33
Q44
รวมคะแนน
Match Live
Live Stream
ลีกบาสเกตบอลอุรุกวัยชั้นสาย B Thursday, July 11, 2024 00:00
Play by Play
No data
Chatroom
H2H
Albatros
Juventud Las Piedras
H2H
W
X0
L
X2
pts 62.5 - 76.0 ต่อเกม
ลีกบาสเกตบอลอุรุกวัยชั้นสาย B
L
Saturday, November 25, 2023
Juventud Las Piedras
Albatros
58
74
L
Tuesday, November 22, 2022
Juventud Las Piedras
Albatros
67
78
Albatros
W
X0
L
X0
pts 0 - 0 ต่อเกม
Uruguay Tercera de Ascenso
L
Tuesday, November 15, 2022
Capurro
Albatros
75
87
ลีกบาสเกตบอล Metro ประเทศอุรุกวัย
L
Saturday, December 3, 2022
Bohemios
Albatros
74
93
ลีกบาสเกตบอลอุรุกวัยชั้นสาย B
W
Sunday, July 7, 2024
San Telmo RS
Albatros
86
66
W
Thursday, July 4, 2024
Albatros
Ateneo Piriapolis
71
57
W
Sunday, June 30, 2024
Danubio
Albatros
89
66
W
Thursday, June 27, 2024
Albatros
Auriblanco
72
69
Juventud Las Piedras
W
X0
L
X0
pts 0 - 0 ต่อเกม
คลับเฟรนด์ชิพ
L
Thursday, October 20, 2022
Juventud Las Piedras
Club Atletico Yale
59
77
ลีกบาสเกตบอล Metro ประเทศอุรุกวัย
W
Saturday, December 3, 2022
Juventud Las Piedras
Deportivo Paysandu
72
56
ลีกบาสเกตบอลอุรุกวัยชั้นสาย B
W
Sunday, July 7, 2024
Juventud Las Piedras
Capurro
84
58
L
Thursday, July 4, 2024
Club Ateltlco Marne Montevideo
Juventud Las Piedras
55
92
L
Sunday, June 30, 2024
Juventud Las Piedras
Club Atletico Yale
72
81
L
Thursday, June 27, 2024
Defensores de Maronas
Juventud Las Piedras
69
84