ผลบาสสด
ลีกบาสเกตบอลหญิงระดับหนึ่งในเซเนกัล
AS Fonctionnaire Women พบ ผลบาสสด ดูบาสสดฟรี (Saturday, April 20, 2024)
ลีกบาสเกตบอลหญิงระดับหนึ่งในเซเนกัล / Saturday, April 20, 2024
ลีกบาสเกตบอลหญิงระดับหนึ่งในเซเนกัล / Saturday, April 20, 2024
สตรีมสด
ดูบาสสด
ภาพรวม
ห้องแชต
H2H
สรุปการแข่งขัน
ผลบาสสดลีกบาสเกตบอลหญิงระดับหนึ่งในเซเนกัลAS Fonctionnaire Women พบ ผลบาสสด ดูบาสสดฟรี (Saturday, April 20, 2024)
อัตราต่อรองระหว่างแข่งขัน
อัตราต่อรองก่อนแข่งขัน
ผู้ชนะ
ราคาต่อรอง
สกอร์รวม
Q11
Q22
Q33
Q44
รวมคะแนน
2
12
10
11
35
20
22
17
10
69
Match Live
Live Stream
ลีกบาสเกตบอลหญิงระดับหนึ่งในเซเนกัล Saturday, April 20, 2024 12:00
Play by Play
No data
Chatroom
H2H
AS Fonctionnaire Women
H2H
W
X4
L
X0
pts 58.8 - 47.0 ต่อเกม
Senegal Cup Women
W
Monday, August 15, 2022
AS Fonctionnaire Women
61
49
ลีกบาสเกตบอลหญิงระดับหนึ่งในเซเนกัล
W
Sunday, February 18, 2024
AS Fonctionnaire Women
52
41
W
Saturday, April 8, 2023
AS Fonctionnaire Women
60
47
W
Wednesday, May 25, 2022
AS Fonctionnaire Women
62
51
AS Fonctionnaire Women
W
X0
L
X0
pts 0 - 0 ต่อเกม
Senegal Cup Women
L
Monday, August 15, 2022
AS Fonctionnaire Women
49
61
ลีกบาสเกตบอลหญิงระดับหนึ่งในเซเนกัล
L
Saturday, April 6, 2024
Diamaguene Women
AS Fonctionnaire Women
43
49
L
Saturday, March 30, 2024
AS Fonctionnaire Women
Saint Louis BC Women
41
48
L
Sunday, March 17, 2024
Ville de Dakar Women
AS Fonctionnaire Women
25
74
W
Sunday, March 3, 2024
AS Fonctionnaire Women
44
43
L
Saturday, February 24, 2024
AS Fonctionnaire Women
34
42
W
X0
L
X0
pts 0 - 0 ต่อเกม
Senegal Cup Women
W
Saturday, October 7, 2023
Ville de Dakar Women
42
37
W
Wednesday, August 16, 2023
71
40
W
Sunday, August 28, 2022
ASC Ville Dakar Women
54
44
L
Saturday, August 20, 2022
ASC Ville Dakar Women
52
69
W
Monday, August 15, 2022
AS Fonctionnaire Women
61
49
ลีกบาสเกตบอลหญิงระดับหนึ่งในเซเนกัล
W
Sunday, April 7, 2024
74
30