ผลบาสสดแชมป์บาสเกตบอล U16 หญิงยุโรป กลุ่ม B Azerbaijan Women''s(U16) พบ Cyprus U16 Women ผลบาสสด ดูบาสสดฟรี (Thursday, July 11, 2024)
แชมป์บาสเกตบอล U16 หญิงยุโรป กลุ่ม B / Thursday, July 11, 2024
แชมป์บาสเกตบอล U16 หญิงยุโรป กลุ่ม B / Thursday, July 11, 2024
สตรีมสด
ดูบาสสด
ภาพรวม
ห้องแชต
H2H
สรุปการแข่งขัน
อัตราต่อรองระหว่างแข่งขัน
อัตราต่อรองก่อนแข่งขัน
ผู้ชนะ
ราคาต่อรอง
สกอร์รวม
Q11
Q22
Q33
Q44
รวมคะแนน
19
21
18
10
68
8
14
13
10
45
Match Live
Live Stream
แชมป์บาสเกตบอล U16 หญิงยุโรป กลุ่ม B Thursday, July 11, 2024 08:30
Play by Play
No data
Chatroom
H2H
Azerbaijan Women''s(U16)
Cyprus U16 Women
H2H
W
X0
L
X0
pts 0 - 0 ต่อเกม
Azerbaijan Women''s(U16)
W
X5
L
X0
pts 76.5 - 55.8 ต่อเกม
แชมป์บาสเกตบอล U16 หญิงยุโรป กลุ่ม B
W
Wednesday, July 10, 2024
Azerbaijan Women''s(U16)
Georgia Woman U16
97
40
W
Tuesday, July 9, 2024
Armenia U16 Women
Azerbaijan Women''s(U16)
86
59
W
Sunday, July 23, 2023
Andorra U16 Women
Azerbaijan Women''s(U16)
57
45
Saturday, July 22, 2023
Azerbaijan Women''s(U16)
Georgia Woman U16
72
72
W
Thursday, July 20, 2023
Albania U16 Women
Azerbaijan Women''s(U16)
69
64
W
Wednesday, July 19, 2023
Azerbaijan Women''s(U16)
Moldova U16 Women
78
55
Cyprus U16 Women
W
X0
L
X0
pts 0 - 0 ต่อเกม
แชมป์บาสเกตบอล U16 หญิงยุโรป กลุ่ม B
W
Wednesday, July 10, 2024
Cyprus U16 Women
Armenia U16 Women
73
46
W
Tuesday, July 9, 2024
Georgia Woman U16
Cyprus U16 Women
48
47
W
Sunday, July 17, 2022
Cyprus U16 Women
58
42
W
Saturday, July 16, 2022
Cyprus U16 Women
Andorra U16 Women
68
24
W
Thursday, July 14, 2022
Cyprus U16 Women
62
53
W
Tuesday, July 12, 2022
Cyprus U16 Women
Moldova U16 Women
81
40