ผลบาสสดลีก B2 Bambitious Nara พบ Ehime Orange Vikings ผลบาสสด ดูบาสสดฟรี (Saturday, April 20, 2024)
ลีก B2 / Saturday, April 20, 2024
ลีก B2 / Saturday, April 20, 2024
สตรีมสด
ดูบาสสด
ภาพรวม
ห้องแชต
H2H
สรุปการแข่งขัน
ผลบาสสดลีก B2Bambitious Nara พบ Ehime Orange Vikings ผลบาสสด ดูบาสสดฟรี (Saturday, April 20, 2024)
อัตราต่อรองระหว่างแข่งขัน
อัตราต่อรองก่อนแข่งขัน
ผู้ชนะ
1.00
18.00
1.77
1.91
ราคาต่อรอง
+16.5
0.66
-16.5
1.10
+1.5
0.83
-1.5
0.83
สกอร์รวม
155.5
0.90
0.76
155.5
0.83
0.83
Q11
Q22
Q33
Q44
รวมคะแนน
28
14
22
22
86
19
16
22
14
71
Match Live
Live Stream
ลีก B2 Saturday, April 20, 2024 08:00
Play by Play
No data
Chatroom
H2H
Bambitious Nara
Ehime Orange Vikings
H2H
W
X4
L
X0
pts 78.0 - 69.3 ต่อเกม
ลีก B2
W
Sunday, March 24, 2024
Bambitious Nara
Ehime Orange Vikings
83
74
W
Saturday, March 23, 2024
Bambitious Nara
Ehime Orange Vikings
81
74
W
Saturday, February 10, 2024
Ehime Orange Vikings
Bambitious Nara
76
63
W
Friday, February 9, 2024
Ehime Orange Vikings
Bambitious Nara
72
66
Bambitious Nara
W
X0
L
X0
pts 0 - 0 ต่อเกม
ลีก B2
W
Sunday, April 14, 2024
Aomori Wats
Bambitious Nara
103
90
W
Saturday, April 13, 2024
Aomori Wats
Bambitious Nara
95
91
W
Sunday, April 7, 2024
Bambitious Nara
Kobe Stokes
79
72
L
Saturday, April 6, 2024
Bambitious Nara
Kobe Stokes
75
94
L
Sunday, March 31, 2024
Shiga Lake Stars
Bambitious Nara
67
81
L
Saturday, March 30, 2024
Shiga Lake Stars
Bambitious Nara
70
78
Ehime Orange Vikings
W
X0
L
X0
pts 0 - 0 ต่อเกม
ลีก B2
L
Sunday, April 14, 2024
Ehime Orange Vikings
Veltex Shizuoka
77
80
L
Saturday, April 13, 2024
Ehime Orange Vikings
Veltex Shizuoka
76
84
W
Sunday, April 7, 2024
Kumamoto Volters
Ehime Orange Vikings
88
81
W
Saturday, April 6, 2024
Kumamoto Volters
Ehime Orange Vikings
89
80
W
Saturday, March 30, 2024
Ehime Orange Vikings
Rizing Fukuoka
87
79
L
Friday, March 29, 2024
Ehime Orange Vikings
Rizing Fukuoka
81
90