ผลบาสสดลีกบาสเก็ตบอลหญิงของสหรัฐ ชิคาโกสกายทีวี พบ แอตแลนตา ฝัน ผลบาสสด ดูบาสสดฟรี (Wednesday, July 10, 2024)
ลีกบาสเก็ตบอลหญิงของสหรัฐ / Wednesday, July 10, 2024
ลีกบาสเก็ตบอลหญิงของสหรัฐ / Wednesday, July 10, 2024
สตรีมสด
ดูบาสสด
ภาพรวม
ห้องแชต
H2H
สรุปการแข่งขัน
อัตราต่อรองระหว่างแข่งขัน
อัตราต่อรองก่อนแข่งขัน
ผู้ชนะ
ราคาต่อรอง
สกอร์รวม
Q11
Q22
Q33
Q44
รวมคะแนน
18
20
16
24
78
22
12
20
15
69
Match Live
Live Stream
ลีกบาสเก็ตบอลหญิงของสหรัฐ Wednesday, July 10, 2024 15:59
Play by Play
No data
Chatroom
H2H
ชิคาโกสกายทีวี
แอตแลนตา ฝัน
H2H
W
X5
L
X1
pts 82.8 - 73.7 ต่อเกม
ลีกบาสเก็ตบอลหญิงของสหรัฐ
L
Tuesday, July 2, 2024
แอตแลนตา ฝัน
ชิคาโกสกายทีวี
77
85
W
Saturday, June 8, 2024
ชิคาโกสกายทีวี
แอตแลนตา ฝัน
89
80
W
Friday, August 18, 2023
แอตแลนตา ฝัน
ชิคาโกสกายทีวี
78
67
W
Monday, July 10, 2023
ชิคาโกสกายทีวี
แอตแลนตา ฝัน
88
77
W
Saturday, July 8, 2023
ชิคาโกสกายทีวี
แอตแลนตา ฝัน
82
68
W
Tuesday, May 30, 2023
แอตแลนตา ฝัน
ชิคาโกสกายทีวี
83
65
ชิคาโกสกายทีวี
W
X0
L
X0
pts 0 - 0 ต่อเกม
ลีกบาสเก็ตบอลหญิงของสหรัฐ
L
Sunday, July 7, 2024
ซีแอตเทิล สตอร์ม
ชิคาโกสกายทีวี
71
84
W
Saturday, July 6, 2024
ซีแอตเทิล สตอร์ม
ชิคาโกสกายทีวี
88
84
W
Tuesday, July 2, 2024
แอตแลนตา ฝัน
ชิคาโกสกายทีวี
85
77
L
Sunday, June 30, 2024
ชิคาโกสกายทีวี
มินเนโซต้า ลินซ์
62
70
L
Thursday, June 27, 2024
ชิคาโกสกายทีวี
ลาสเวกัส เอซ
83
95
W
Sunday, June 23, 2024
ชิคาโกสกายทีวี
อินเดียน่า ร้อนแรง
88
87
แอตแลนตา ฝัน
W
X0
L
X0
pts 0 - 0 ต่อเกม
ลีกบาสเก็ตบอลหญิงของสหรัฐ
L
Sunday, July 7, 2024
คอนเนตทิคัต ซัน
แอตแลนตา ฝัน
67
80
L
Friday, July 5, 2024
ดัลลัส ปีก
แอตแลนตา ฝัน
82
85
L
Tuesday, July 2, 2024
แอตแลนตา ฝัน
ชิคาโกสกายทีวี
77
85
L
Sunday, June 30, 2024
นิวยอร์กฟรี
แอตแลนตา ฝัน
75
81
W
Friday, June 28, 2024
คอนเนตทิคัต ซัน
แอตแลนตา ฝัน
78
74
L
Sunday, June 23, 2024
แอตแลนตา ฝัน
นิวยอร์กฟรี
75
96