ผลบาสสด
ลีกบาสเกตบอลหญิง Super ไต้หวัน
ChungHua Telecom Women พบ Taiyuan Women ผลบาสสด ดูบาสสดฟรี (Saturday, April 20, 2024)
ลีกบาสเกตบอลหญิง Super ไต้หวัน / Saturday, April 20, 2024
ลีกบาสเกตบอลหญิง Super ไต้หวัน / Saturday, April 20, 2024
สตรีมสด
ดูบาสสด
ภาพรวม
ห้องแชต
H2H
สรุปการแข่งขัน
ผลบาสสดลีกบาสเกตบอลหญิง Super ไต้หวันChungHua Telecom Women พบ Taiyuan Women ผลบาสสด ดูบาสสดฟรี (Saturday, April 20, 2024)
อัตราต่อรองระหว่างแข่งขัน
อัตราต่อรองก่อนแข่งขัน
ผู้ชนะ
18.00
1.00
7.50
1.07
ราคาต่อรอง
-22.5
0.76
+22.5
0.90
-14.5
0.83
+14.5
0.83
สกอร์รวม
152.5
1.00
0.71
138.5
0.83
0.83
Q11
Q22
Q33
Q44
รวมคะแนน
18
14
18
18
68
27
27
13
24
91
Match Live
Live Stream
ลีกบาสเกตบอลหญิง Super ไต้หวัน Saturday, April 20, 2024 05:00
Play by Play
No data
Chatroom
H2H
ChungHua Telecom Women
Taiyuan Women
H2H
W
X6
L
X0
pts 74.7 - 58.2 ต่อเกม
ลีกบาสเกตบอลหญิง Super ไต้หวัน
W
Friday, April 12, 2024
ChungHua Telecom Women
Taiyuan Women
61
57
W
Friday, April 5, 2024
ChungHua Telecom Women
Taiyuan Women
81
67
W
Friday, March 29, 2024
Taiyuan Women
ChungHua Telecom Women
87
51
W
Saturday, March 23, 2024
Taiyuan Women
ChungHua Telecom Women
77
49
W
Saturday, March 16, 2024
ChungHua Telecom Women
Taiyuan Women
75
66
W
Saturday, March 9, 2024
Taiyuan Women
ChungHua Telecom Women
67
59
ChungHua Telecom Women
W
X0
L
X0
pts 0 - 0 ต่อเกม
ลีกบาสเกตบอลหญิง Super ไต้หวัน
L
Friday, April 19, 2024
Cathay Life Women
ChungHua Telecom Women
67
74
W
Sunday, April 14, 2024
ChungHua Telecom Women
Taiwan Power Women
56
51
L
Saturday, April 13, 2024
Cathay Life Women
ChungHua Telecom Women
58
95
L
Friday, April 12, 2024
ChungHua Telecom Women
Taiyuan Women
57
61
L
Sunday, April 7, 2024
ChungHua Telecom Women
Taiwan Power Women
51
66
L
Saturday, April 6, 2024
Cathay Life Women
ChungHua Telecom Women
53
73
Taiyuan Women
W
X0
L
X0
pts 0 - 0 ต่อเกม
ลีกบาสเกตบอลหญิง Super ไต้หวัน
W
Friday, April 19, 2024
Taiyuan Women
Taiwan Power Women
78
57
L
Sunday, April 14, 2024
Taiyuan Women
Cathay Life Women
76
78
W
Saturday, April 13, 2024
Taiyuan Women
Taiwan Power Women
83
65
W
Friday, April 12, 2024
ChungHua Telecom Women
Taiyuan Women
61
57
L
Sunday, April 7, 2024
Cathay Life Women
Taiyuan Women
57
86
W
Saturday, April 6, 2024
Taiyuan Women
Taiwan Power Women
72
49