ผลบาสสด
อื่นๆ
Darwin Salties Women พบ Logan Thunder Women ผลบาสสด ดูบาสสดฟรี (Saturday, April 20, 2024)
อื่นๆ / Saturday, April 20, 2024
อื่นๆ / Saturday, April 20, 2024
สตรีมสด
ดูบาสสด
ภาพรวม
ห้องแชต
H2H
สรุปการแข่งขัน
ผลบาสสดอื่นๆDarwin Salties Women พบ Logan Thunder Women ผลบาสสด ดูบาสสดฟรี (Saturday, April 20, 2024)
อัตราต่อรองระหว่างแข่งขัน
อัตราต่อรองก่อนแข่งขัน
ผู้ชนะ
1.06
8.00
1.03
10.50
ราคาต่อรอง
+2.5
0.76
-2.5
0.90
+18.5
0.83
-18.5
0.83
สกอร์รวม
160.5
0.83
0.83
152.5
0.83
0.83
Q11
Q22
Q33
Q44
รวมคะแนน
23
19
18
30
90
19
24
18
21
82
Match Live
Live Stream
อื่นๆ Saturday, April 20, 2024 08:30
Play by Play
No data
Chatroom
H2H
Darwin Salties Women
Logan Thunder Women
H2H
W
X2
L
X0
pts 65.0 - 49.5 ต่อเกม
W
Sunday, July 2, 2023
Logan Thunder Women
Darwin Salties Women
74
67
W
Saturday, May 14, 2022
Darwin Salties Women
Logan Thunder Women
56
32
Darwin Salties Women
W
X0
L
X0
pts 0 - 0 ต่อเกม
W
Saturday, April 13, 2024
Darwin Salties Women
Cairns Dolphins Women
105
68
L
Saturday, July 22, 2023
Rockhampton Cyclones Women
Darwin Salties Women
63
72
L
Saturday, July 8, 2023
Darwin Salties Women
Phoenix Sunshine Coast Women
57
68
L
Sunday, July 2, 2023
Logan Thunder Women
Darwin Salties Women
67
74
L
Saturday, July 1, 2023
Ipswich Force Women
Darwin Salties Women
76
90
L
Friday, June 30, 2023
Red City Roar Women
Darwin Salties Women
68
81
Logan Thunder Women
W
X0
L
X0
pts 0 - 0 ต่อเกม
L
Thursday, April 11, 2024
Logan Thunder Women
Gold Coast Sea Hawk Women
66
76
L
Saturday, July 29, 2023
Logan Thunder Women
Rockhampton Cyclones Women
59
66
W
Saturday, July 15, 2023
Logan Thunder Women
Brisbane Spartans Women
70
57
W
Friday, July 14, 2023
Gold Coast Rollers Women
Logan Thunder Women
75
66
W
Friday, July 7, 2023
Southwest New City Pirate W
Logan Thunder Women
71
61
W
Sunday, July 2, 2023
Logan Thunder Women
Darwin Salties Women
74
67