ผลบาสสด
ลีกบาสเกตบอลลีกานาชันแนลชิลี
CD Espanol Talca พบ Osorno ผลบาสสด ดูบาสสดฟรี (Saturday, April 20, 2024)
ลีกบาสเกตบอลลีกานาชันแนลชิลี / Saturday, April 20, 2024
ลีกบาสเกตบอลลีกานาชันแนลชิลี / Saturday, April 20, 2024
สตรีมสด
ดูบาสสด
ภาพรวม
ห้องแชต
H2H
สรุปการแข่งขัน
ผลบาสสดลีกบาสเกตบอลลีกานาชันแนลชิลีCD Espanol Talca พบ Osorno ผลบาสสด ดูบาสสดฟรี (Saturday, April 20, 2024)
อัตราต่อรองระหว่างแข่งขัน
อัตราต่อรองก่อนแข่งขัน
ผู้ชนะ
16.00
1.00
13.00
1.01
ราคาต่อรอง
-16.5
0.74
+16.5
0.95
-20.5
0.87
+20.5
0.80
สกอร์รวม
153.5
0.80
0.86
157.5
0.83
0.83
Q11
Q22
Q33
Q44
รวมคะแนน
20
15
16
16
67
17
22
20
24
83
Match Live
Live Stream
ลีกบาสเกตบอลลีกานาชันแนลชิลี Saturday, April 20, 2024 00:30
Play by Play
No data
Chatroom
H2H
CD Espanol Talca
Osorno
H2H
W
X2
L
X1
pts 96.0 - 76.0 ต่อเกม
ลีกบาสเกตบอลลีกานาชันแนลชิลี
W
Friday, January 26, 2024
Osorno
CD Espanol Talca
108
74
W
Sunday, April 16, 2023
Osorno
CD Espanol Talca
102
69
L
Sunday, February 5, 2023
CD Espanol Talca
Osorno
78
85
CD Espanol Talca
W
X0
L
X0
pts 0 - 0 ต่อเกม
ความสำเร็จของบาสเกตบอลชิลี
L
Wednesday, November 22, 2023
CD Liceo Pablo
CD Espanol Talca
80
100
L
Sunday, November 19, 2023
Leones de Quilpue
CD Espanol Talca
57
88
L
Saturday, November 18, 2023
Puente Alto
CD Espanol Talca
56
73
L
Wednesday, November 15, 2023
Universidad Concepcion
CD Espanol Talca
55
127
L
Sunday, November 12, 2023
Universidad Catolica
CD Espanol Talca
56
64
L
Sunday, October 15, 2023
Tinguiririca
CD Espanol Talca
47
86
Osorno
W
X0
L
X0
pts 0 - 0 ต่อเกม
ความสำเร็จของบาสเกตบอลชิลี
L
Friday, December 22, 2023
Osorno
Ancud
91
100
L
Friday, December 22, 2023
Osorno
Leones de Quilpue
65
72
W
Sunday, December 10, 2023
Valdivia
Osorno
66
65
W
Thursday, December 7, 2023
Osorno
Valdivia
61
45
W
Sunday, November 26, 2023
Valdivia
Osorno
73
49
W
Wednesday, November 22, 2023
Osorno
Valdivia
78
71