ผลบาสสด
ลีกบาสเกตบอล P ของไต้หวัน
Hsinchu Lioneers พบ Taoyuan Pilots ผลบาสสด ดูบาสสดฟรี (Saturday, April 20, 2024)
ลีกบาสเกตบอล P ของไต้หวัน / Saturday, April 20, 2024
ลีกบาสเกตบอล P ของไต้หวัน / Saturday, April 20, 2024
สตรีมสด
ดูบาสสด
ภาพรวม
ห้องแชต
H2H
สรุปการแข่งขัน
ผลบาสสดลีกบาสเกตบอล P ของไต้หวันHsinchu Lioneers พบ Taoyuan Pilots ผลบาสสด ดูบาสสดฟรี (Saturday, April 20, 2024)
อัตราต่อรองระหว่างแข่งขัน
อัตราต่อรองก่อนแข่งขัน
ผู้ชนะ
18.00
1.00
3.50
1.26
ราคาต่อรอง
-19.5
0.86
+19.5
0.80
-6.5
1.05
+6.5
0.68
สกอร์รวม
201.5
1.00
0.71
189.5
0.80
0.86
Q11
Q22
Q33
Q44
รวมคะแนน
23
30
14
29
96
29
32
27
18
106
Match Live
Live Stream
ลีกบาสเกตบอล P ของไต้หวัน Saturday, April 20, 2024 09:00
Play by Play
No data
Chatroom
H2H
Hsinchu Lioneers
Taoyuan Pilots
H2H
W
X4
L
X2
pts 94.7 - 90.7 ต่อเกม
คลับเฟรนด์ชิพ
L
Saturday, March 13, 2021
Hsinchu Lioneers
Taoyuan Pilots
88
105
W
Saturday, February 27, 2021
Hsinchu Lioneers
Taoyuan Pilots
106
98
W
Saturday, February 20, 2021
Taoyuan Pilots
Hsinchu Lioneers
108
102
L
Sunday, November 22, 2020
Hsinchu Lioneers
Taoyuan Pilots
87
96
ลีกบาสเกตบอล P ของไต้หวัน
W
Saturday, March 30, 2024
Taoyuan Pilots
Hsinchu Lioneers
96
71
W
Sunday, January 21, 2024
Hsinchu Lioneers
Taoyuan Pilots
83
72
Hsinchu Lioneers
W
X0
L
X0
pts 0 - 0 ต่อเกม
คลับเฟรนด์ชิพ
W
Tuesday, January 30, 2024
Hsinchu Lioneers
Taoyuan Leopards
84
81
ลีกบาสเกตบอล P ของไต้หวัน
W
Saturday, April 13, 2024
Kaohsiung Steelers
Hsinchu Lioneers
116
110
W
Sunday, April 7, 2024
Hsinchu Lioneers
Formosa Dreamers
98
96
W
Saturday, April 6, 2024
Hsinchu Lioneers
Kaohsiung Steelers
115
108
W
Tuesday, April 2, 2024
Fubon Braves
Hsinchu Lioneers
120
101
L
Saturday, March 30, 2024
Taoyuan Pilots
Hsinchu Lioneers
71
96
Taoyuan Pilots
W
X0
L
X0
pts 0 - 0 ต่อเกม
ลีกบาสเกตบอล P ของไต้หวัน
L
Sunday, April 14, 2024
Formosa Dreamers
Taoyuan Pilots
80
97
W
Sunday, April 7, 2024
Fubon Braves
Taoyuan Pilots
101
97
W
Friday, April 5, 2024
Taoyuan Pilots
Formosa Dreamers
96
92
W
Sunday, March 31, 2024
Taoyuan Pilots
Kaohsiung Steelers
83
79
W
Saturday, March 30, 2024
Taoyuan Pilots
Hsinchu Lioneers
96
71
W
Sunday, March 24, 2024
Taoyuan Pilots
Fubon Braves
98
76