ผลบาสสดลีกแชมป์บาสเกตบอล Irbis Almaty พบ Aktobe ผลบาสสด ดูบาสสดฟรี (Saturday, April 20, 2024)
ลีกแชมป์บาสเกตบอล / Saturday, April 20, 2024
ลีกแชมป์บาสเกตบอล / Saturday, April 20, 2024
สตรีมสด
ดูบาสสด
ภาพรวม
ห้องแชต
H2H
สรุปการแข่งขัน
ผลบาสสดลีกแชมป์บาสเกตบอลIrbis Almaty พบ Aktobe ผลบาสสด ดูบาสสดฟรี (Saturday, April 20, 2024)
อัตราต่อรองระหว่างแข่งขัน
อัตราต่อรองก่อนแข่งขัน
ผู้ชนะ
ราคาต่อรอง
สกอร์รวม
Q11
Q22
Q33
Q44
รวมคะแนน
20
14
25
19
78
17
37
16
23
93
Match Live
Live Stream
ลีกแชมป์บาสเกตบอล Saturday, April 20, 2024 13:00
Play by Play
No data
Chatroom
H2H
Irbis Almaty
Aktobe
H2H
W
X0
L
X3
pts 66.7 - 84.7 ต่อเกม
ลีกแชมป์บาสเกตบอล
L
Friday, April 19, 2024
Irbis Almaty
Aktobe
69
87
L
Monday, December 18, 2023
Irbis Almaty
Aktobe
67
81
L
Sunday, November 26, 2023
Aktobe
Irbis Almaty
64
86
Irbis Almaty
W
X0
L
X0
pts 0 - 0 ต่อเกม
ลีกแชมป์บาสเกตบอล
W
Friday, April 19, 2024
Irbis Almaty
Aktobe
87
69
W
Wednesday, March 27, 2024
Pavlodar
Irbis Almaty
93
54
W
Tuesday, March 26, 2024
Irbis Almaty
Irtysh
88
59
W
Tuesday, March 26, 2024
Irbis Almaty
Pavlodar
88
59
W
Monday, March 25, 2024
Irbis Almaty
Pavlodar
94
65
W
Sunday, March 17, 2024
Irbis Almaty
Almaty
105
103
Aktobe
W
X0
L
X0
pts 0 - 0 ต่อเกม
ลีกแชมป์บาสเกตบอล
L
Friday, April 19, 2024
Irbis Almaty
Aktobe
69
87
W
Wednesday, April 10, 2024
Astana 2
Aktobe
85
70
W
Tuesday, April 9, 2024
Astana 2
Aktobe
71
68
W
Tuesday, April 2, 2024
Aktobe
Astana 2
74
66
L
Thursday, March 14, 2024
Aktobe
Kostana
87
91
W
Wednesday, March 13, 2024
Aktobe
Kostana
95
88