ผลบาสสด
ลีกบาสเกตบอล Metro ประเทศอุรุกวัย
Lagomar พบ Montevideo ผลบาสสด ดูบาสสดฟรี (Tuesday, July 9, 2024)
ลีกบาสเกตบอล Metro ประเทศอุรุกวัย / Tuesday, July 9, 2024
ลีกบาสเกตบอล Metro ประเทศอุรุกวัย / Tuesday, July 9, 2024
สตรีมสด
ดูบาสสด
ภาพรวม
ห้องแชต
H2H
สรุปการแข่งขัน
ผลบาสสดลีกบาสเกตบอล Metro ประเทศอุรุกวัยLagomar พบ Montevideo ผลบาสสด ดูบาสสดฟรี (Tuesday, July 9, 2024)
อัตราต่อรองระหว่างแข่งขัน
อัตราต่อรองก่อนแข่งขัน
ผู้ชนะ
ราคาต่อรอง
สกอร์รวม
Q11
Q22
Q33
Q44
รวมคะแนน
26
18
25
10
89
25
20
15
19
88
Match Live
Live Stream
ลีกบาสเกตบอล Metro ประเทศอุรุกวัย Tuesday, July 9, 2024 23:15
Play by Play
No data
Chatroom
H2H
Lagomar
Montevideo
H2H
W
X0
L
X0
pts 0 - 0 ต่อเกม
Lagomar
W
X3
L
X3
pts 81.3 - 75.0 ต่อเกม
Uruguay Liga de Ascenso
W
Friday, July 5, 2024
Larranaga
Lagomar
82
77
ลีกบาสเกตบอล Metro ประเทศอุรุกวัย
W
Tuesday, July 2, 2024
Lagomar
Olvivol Mundial
121
83
L
Friday, June 28, 2024
Lagomar
Sayago
61
65
L
Sunday, June 9, 2024
Lagomar
Club Atletico Olimpia
72
77
L
Tuesday, June 4, 2024
Verdirrojo
Lagomar
72
75
W
Thursday, September 28, 2023
Lagomar
Miramar
80
73
Montevideo
W
X0
L
X0
pts 0 - 0 ต่อเกม
Uruguay Liga de Ascenso
W
Saturday, July 6, 2024
Montevideo
Bohemios
100
98
Uruguay Tercera de Ascenso
L
Tuesday, November 15, 2022
BBC Layva
Montevideo
76
87
คลับเฟรนด์ชิพ
W
Friday, October 28, 2022
Montevideo
Club Ateltlco Marne Montevideo
99
98
ลีกบาสเกตบอล Metro ประเทศอุรุกวัย
W
Tuesday, July 2, 2024
Sportivo Capitol
Montevideo
72
65
L
Saturday, June 29, 2024
Stockolmo
Montevideo
84
94
L
Monday, June 24, 2024
Montevideo
Borges
87
95