ผลบาสสดแชมป์บาสเกตบอล U16 หญิงยุโรป กลุ่ม B Malta U16 Women พบ Moldova U16 Women ผลบาสสด ดูบาสสดฟรี (Thursday, July 11, 2024)
แชมป์บาสเกตบอล U16 หญิงยุโรป กลุ่ม B / Thursday, July 11, 2024
แชมป์บาสเกตบอล U16 หญิงยุโรป กลุ่ม B / Thursday, July 11, 2024
สตรีมสด
ดูบาสสด
ภาพรวม
ห้องแชต
H2H
สรุปการแข่งขัน
อัตราต่อรองระหว่างแข่งขัน
อัตราต่อรองก่อนแข่งขัน
ผู้ชนะ
ราคาต่อรอง
สกอร์รวม
Q11
Q22
Q33
Q44
รวมคะแนน
29
16
9
12
66
8
7
7
9
31
Match Live
Live Stream
แชมป์บาสเกตบอล U16 หญิงยุโรป กลุ่ม B Thursday, July 11, 2024 11:00
Play by Play
No data
Chatroom
H2H
Malta U16 Women
Moldova U16 Women
H2H
W
X0
L
X0
pts 0 - 0 ต่อเกม
Malta U16 Women
W
X3
L
X3
pts 63.5 - 44.5 ต่อเกม
L
Saturday, August 14, 2021
Malta U16 Women
50
51
L
Friday, August 13, 2021
Malta U16 Women
Albania U16 Women
51
53
W
Tuesday, August 10, 2021
Malta U16 Women
91
53
W
Monday, August 9, 2021
Georgia Woman U16
Malta U16 Women
71
28
แชมป์บาสเกตบอล U16 หญิงยุโรป กลุ่ม B
W
Wednesday, July 10, 2024
Gibraltar U16 Women
Malta U16 Women
75
32
L
Tuesday, July 9, 2024
Malta U16 Women
Albania U16 Women
43
50
Moldova U16 Women
W
X0
L
X0
pts 0 - 0 ต่อเกม
แชมป์บาสเกตบอล U16 หญิงยุโรป กลุ่ม B
W
Wednesday, July 10, 2024
Albania U16 Women
Moldova U16 Women
57
48
W
Tuesday, July 9, 2024
Moldova U16 Women
Gibraltar U16 Women
66
29
W
Sunday, July 23, 2023
Moldova U16 Women
Gibraltar U16 Women
48
25
L
Thursday, July 20, 2023
Andorra U16 Women
Moldova U16 Women
32
60
L
Wednesday, July 19, 2023
Azerbaijan Women''s(U16)
Moldova U16 Women
55
78
L
Tuesday, July 18, 2023
Moldova U16 Women
Albania U16 Women
44
91