ผลบาสสด
อื่นๆ
Newcastle Falcons Women''s พบ Hornsby Spiders Women ผลบาสสด ดูบาสสดฟรี (Saturday, April 20, 2024)
อื่นๆ / Saturday, April 20, 2024
อื่นๆ / Saturday, April 20, 2024
สตรีมสด
ดูบาสสด
ภาพรวม
ห้องแชต
H2H
สรุปการแข่งขัน
ผลบาสสดอื่นๆNewcastle Falcons Women''s พบ Hornsby Spiders Women ผลบาสสด ดูบาสสดฟรี (Saturday, April 20, 2024)
อัตราต่อรองระหว่างแข่งขัน
อัตราต่อรองก่อนแข่งขัน
ผู้ชนะ
-
-
2.55
1.47
ราคาต่อรอง
+32.5
0.76
-32.5
0.90
+41.5
0.83
-41.5
0.83
สกอร์รวม
140.5
0.86
0.80
144.5
0.83
0.83
Q11
Q22
Q33
Q44
รวมคะแนน
26
23
20
16
85
10
12
18
19
59
Match Live
Live Stream
อื่นๆ Saturday, April 20, 2024 07:00
Play by Play
No data
Chatroom
H2H
Newcastle Falcons Women''s
Hornsby Spiders Women
H2H
W
X0
L
X0
pts 0 - 0 ต่อเกม
Newcastle Falcons Women''s
W
X4
L
X2
pts 78.3 - 66.8 ต่อเกม
W
Sunday, April 14, 2024
Newcastle Falcons Women''s
Canberra Nationals Women
84
52
W
Saturday, April 13, 2024
Newcastle Falcons Women''s
86
66
W
Saturday, April 6, 2024
Maitland Mustangs Women
Newcastle Falcons Women''s
76
63
L
Saturday, July 29, 2023
Newcastle Falcons Women''s
Sydney Comets Women
76
85
W
Saturday, July 22, 2023
Newcastle Falcons Women''s
Bankstown Bruins Women
79
63
L
Saturday, July 15, 2023
Newcastle Falcons Women''s
Maitland Mustangs Women
69
72
Hornsby Spiders Women
W
X0
L
X0
pts 0 - 0 ต่อเกม
L
Sunday, April 14, 2024
Hornsby Spiders Women
50
60
L
Saturday, April 13, 2024
Manly Warringah Sea Eagle Women
Hornsby Spiders Women
57
90
L
Sunday, April 7, 2024
Hornsby Spiders Women
Albury Wodonga Women
50
107
L
Saturday, April 6, 2024
Central Coast Crusaders Women
Hornsby Spiders Women
81
93
ลีกบาสเกตบอลหญิงใต้ทะเลไท
L
Saturday, August 3, 2019
Sutherland Women
Hornsby Spiders Women
50
67
คลับเฟรนด์ชิพ
L
Saturday, August 17, 2019
Newcastle Hunter Women
Hornsby Spiders Women
53
77