ผลบาสสดลีกบาสเกตบอลอุรุกวัย Penarol Uruguay พบ Alletico Aguada ผลบาสสด ดูบาสสดฟรี (Tuesday, June 11, 2024)
ลีกบาสเกตบอลอุรุกวัย / Tuesday, June 11, 2024
ลีกบาสเกตบอลอุรุกวัย / Tuesday, June 11, 2024
สตรีมสด
ดูบาสสด
ภาพรวม
ห้องแชต
H2H
สรุปการแข่งขัน
ผลบาสสดลีกบาสเกตบอลอุรุกวัยPenarol Uruguay พบ Alletico Aguada ผลบาสสด ดูบาสสดฟรี (Tuesday, June 11, 2024)
อัตราต่อรองระหว่างแข่งขัน
อัตราต่อรองก่อนแข่งขัน
ผู้ชนะ
1.00
18.00
4.50
1.17
ราคาต่อรอง
+16.5
0.83
-16.5
0.83
-10.5
0.83
+10.5
0.83
สกอร์รวม
178.5
0.86
0.80
157.0
0.83
0.83
Q11
Q22
Q33
Q44
รวมคะแนน
23
23
24
25
95
29
19
18
12
78
Match Live
Live Stream
ลีกบาสเกตบอลอุรุกวัย Tuesday, June 11, 2024 00:15
Play by Play
No data
Chatroom
H2H
Penarol Uruguay
Alletico Aguada
H2H
W
X4
L
X2
pts 81.0 - 80.3 ต่อเกม
ลีกบาสเกตบอลอุรุกวัย
W
Friday, June 7, 2024
Alletico Aguada
Penarol Uruguay
97
90
W
Monday, June 3, 2024
Penarol Uruguay
Alletico Aguada
66
65
L
Saturday, April 13, 2024
Alletico Aguada
Penarol Uruguay
77
82
W
Tuesday, March 19, 2024
Penarol Uruguay
Alletico Aguada
82
81
L
Tuesday, January 16, 2024
Penarol Uruguay
Alletico Aguada
87
88
W
Saturday, October 28, 2023
Alletico Aguada
Penarol Uruguay
77
76
Penarol Uruguay
W
X0
L
X0
pts 0 - 0 ต่อเกม
ลีกบาสเกตบอลอุรุกวัย
L
Friday, June 7, 2024
Alletico Aguada
Penarol Uruguay
90
97
L
Monday, June 3, 2024
Penarol Uruguay
Alletico Aguada
65
66
W
Tuesday, May 28, 2024
Penarol Uruguay
Defensor Sporting
103
66
W
Friday, May 24, 2024
Defensor Sporting
Penarol Uruguay
80
61
L
Wednesday, May 22, 2024
Penarol Uruguay
Defensor Sporting
76
80
L
Friday, May 17, 2024
Defensor Sporting
Penarol Uruguay
68
87
Alletico Aguada
W
X0
L
X0
pts 0 - 0 ต่อเกม
ลีกบาสเกตบอลอุรุกวัย
W
Friday, June 7, 2024
Alletico Aguada
Penarol Uruguay
97
90
W
Monday, June 3, 2024
Penarol Uruguay
Alletico Aguada
66
65
W
Saturday, May 25, 2024
Nacional Montevideo
Alletico Aguada
97
82
W
Tuesday, May 21, 2024
Alletico Aguada
Nacional Montevideo
92
87
L
Saturday, May 18, 2024
Nacional Montevideo
Alletico Aguada
89
98
W
Wednesday, May 15, 2024
Alletico Aguada
Nacional Montevideo
115
101