ผลบาสสดลีกบาสเกตบอลแห่งชาติอาร์เจนตินา Quimsa พบ Penarol de Mar del Plata ผลบาสสด ดูบาสสดฟรี (Tuesday, June 11, 2024)
ลีกบาสเกตบอลแห่งชาติอาร์เจนตินา / Tuesday, June 11, 2024
ลีกบาสเกตบอลแห่งชาติอาร์เจนตินา / Tuesday, June 11, 2024
สตรีมสด
ดูบาสสด
ภาพรวม
ห้องแชต
H2H
สรุปการแข่งขัน
อัตราต่อรองระหว่างแข่งขัน
อัตราต่อรองก่อนแข่งขัน
ผู้ชนะ
17.00
1.00
1.17
4.50
ราคาต่อรอง
-13.5
0.95
+13.5
0.74
+10.5
0.83
-10.5
0.83
สกอร์รวม
159.5
1.00
0.71
157.5
0.77
0.91
Q11
Q22
Q33
Q44
รวมคะแนน
12
22
23
13
70
29
24
10
22
85
Match Live
Live Stream
ลีกบาสเกตบอลแห่งชาติอาร์เจนตินา Tuesday, June 11, 2024 01:00
Play by Play
No data
Chatroom
H2H
Quimsa
Penarol de Mar del Plata
H2H
W
X2
L
X4
pts 73.7 - 84.0 ต่อเกม
ลีกบาสเกตบอลอาร์เจนตินา LDD
L
Friday, January 31, 2020
Quimsa
Penarol de Mar del Plata
81
91
ลีกบาสเกตบอลแห่งชาติอาร์เจนตินา
L
Sunday, June 9, 2024
Quimsa
Penarol de Mar del Plata
47
79
W
Monday, April 8, 2024
Quimsa
Penarol de Mar del Plata
80
75
L
Wednesday, December 6, 2023
Penarol de Mar del Plata
Quimsa
75
98
W
Wednesday, February 1, 2023
Quimsa
Penarol de Mar del Plata
83
76
L
Tuesday, January 10, 2023
Penarol de Mar del Plata
Quimsa
76
85
Quimsa
W
X0
L
X0
pts 0 - 0 ต่อเกม
การแข่งขันบาสเกตบอลแชมป์อเมริกา
W
Monday, April 15, 2024
Flamengo
Quimsa
92
80
W
Sunday, April 14, 2024
Quimsa
Hebraica Macabi
89
75
W
Tuesday, March 12, 2024
Quimsa
Real Esteli
99
69
L
Sunday, March 10, 2024
Quimsa
Real Esteli
94
95
W
Thursday, March 7, 2024
Real Esteli
Quimsa
98
68
L
Tuesday, February 13, 2024
Sao Paulo
Quimsa
82
94
Penarol de Mar del Plata
W
X0
L
X0
pts 0 - 0 ต่อเกม
คลับเฟรนด์ชิพ
W
Thursday, February 29, 2024
Penarol de Mar del Plata
Quilmes
78
62
ลีกบาสเกตบอลแห่งชาติอาร์เจนตินา
L
Sunday, June 9, 2024
Quimsa
Penarol de Mar del Plata
47
79
W
Tuesday, June 4, 2024
Penarol de Mar del Plata
San Martin
70
56
W
Sunday, June 2, 2024
Penarol de Mar del Plata
San Martin
66
54
W
Thursday, May 30, 2024
San Martin
Penarol de Mar del Plata
72
70
L
Tuesday, May 28, 2024
San Martin
Penarol de Mar del Plata
70
87