ผลบาสสดลีกบาสเก็ตบอลหญิงของสหรัฐ ซีแอตเทิล สตอร์ม พบ ลอสแอนเจลิส สปาร์คส ผลบาสสด ดูบาสสดฟรี (Wednesday, June 12, 2024)
ลีกบาสเก็ตบอลหญิงของสหรัฐ / Wednesday, June 12, 2024
ลีกบาสเก็ตบอลหญิงของสหรัฐ / Wednesday, June 12, 2024
สตรีมสด
ดูบาสสด
ภาพรวม
ห้องแชต
H2H
สรุปการแข่งขัน
อัตราต่อรองระหว่างแข่งขัน
อัตราต่อรองก่อนแข่งขัน
ผู้ชนะ
1.00
19.00
1.18
5.00
ราคาต่อรอง
+14.5
0.83
-14.5
0.90
+10.0
0.91
-10.0
0.91
สกอร์รวม
160.5
0.95
0.80
159.5
0.91
0.91
Q11
Q22
Q33
Q44
รวมคะแนน
25
23
18
29
95
25
17
19
18
79
Match Live
Live Stream
ลีกบาสเก็ตบอลหญิงของสหรัฐ Wednesday, June 12, 2024 02:00
Play by Play
No data
Chatroom
H2H
ซีแอตเทิล สตอร์ม
ลอสแอนเจลิส สปาร์คส
H2H
W
X3
L
X3
pts 76.7 - 82.8 ต่อเกม
ลีกบาสเก็ตบอลหญิงของสหรัฐ
W
Sunday, May 5, 2024
ลอสแอนเจลิส สปาร์คส
ซีแอตเทิล สตอร์ม
84
79
W
Sunday, September 10, 2023
ซีแอตเทิล สตอร์ม
ลอสแอนเจลิส สปาร์คส
91
89
L
Friday, September 1, 2023
ลอสแอนเจลิส สปาร์คส
ซีแอตเทิล สตอร์ม
61
72
L
Wednesday, June 7, 2023
ซีแอตเทิล สตอร์ม
ลอสแอนเจลิส สปาร์คส
63
66
W
Sunday, June 4, 2023
ลอสแอนเจลิส สปาร์คส
ซีแอตเทิล สตอร์ม
92
85
L
Friday, July 8, 2022
ลอสแอนเจลิส สปาร์คส
ซีแอตเทิล สตอร์ม
69
106
ซีแอตเทิล สตอร์ม
W
X0
L
X0
pts 0 - 0 ต่อเกม
ลีกบาสเก็ตบอลหญิงของสหรัฐ
L
Sunday, June 9, 2024
มินเนโซต้า ลินซ์
ซีแอตเทิล สตอร์ม
64
83
W
Saturday, June 8, 2024
ลาสเวกัส เอซ
ซีแอตเทิล สตอร์ม
78
65
W
Wednesday, June 5, 2024
ซีแอตเทิล สตอร์ม
ฟีนิกซ์ เมอร์คิวรี่
80
62
W
Thursday, May 30, 2024
อินเดียน่า ร้อนแรง
ซีแอตเทิล สตอร์ม
103
88
W
Wednesday, May 29, 2024
ชิคาโกสกายทีวี
ซีแอตเทิล สตอร์ม
77
68
W
Sunday, May 26, 2024
ซีแอตเทิล สตอร์ม
วอชิงตัน เวทมนตร์
101
69
ลอสแอนเจลิส สปาร์คส
W
X0
L
X0
pts 0 - 0 ต่อเกม
ลีกบาสเก็ตบอลหญิงของสหรัฐ
W
Monday, June 10, 2024
ลอสแอนเจลิส สปาร์คส
ลาสเวกัส เอซ
96
92
W
Saturday, June 8, 2024
ลอสแอนเจลิส สปาร์คส
ดัลลัส ปีก
81
72
L
Thursday, June 6, 2024
ลอสแอนเจลิส สปาร์คส
มินเนโซต้า ลินซ์
62
86
L
Sunday, June 2, 2024
ฟีนิกซ์ เมอร์คิวรี่
ลอสแอนเจลิส สปาร์คส
68
87
L
Friday, May 31, 2024
ชิคาโกสกายทีวี
ลอสแอนเจลิส สปาร์คส
73
83
W
Tuesday, May 28, 2024
อินเดียน่า ร้อนแรง
ลอสแอนเจลิส สปาร์คส
88
82