ผลบาสสด
ลีกบาสเกตบอลเทเวาน ชาติจีนไต้หวัน
Taiwan Beer พบ Bank of Taiwan ผลบาสสด ดูบาสสดฟรี (Saturday, April 20, 2024)
ลีกบาสเกตบอลเทเวาน ชาติจีนไต้หวัน / Saturday, April 20, 2024
ลีกบาสเกตบอลเทเวาน ชาติจีนไต้หวัน / Saturday, April 20, 2024
สตรีมสด
ดูบาสสด
ภาพรวม
ห้องแชต
H2H
สรุปการแข่งขัน
ผลบาสสดลีกบาสเกตบอลเทเวาน ชาติจีนไต้หวันTaiwan Beer พบ Bank of Taiwan ผลบาสสด ดูบาสสดฟรี (Saturday, April 20, 2024)
อัตราต่อรองระหว่างแข่งขัน
อัตราต่อรองก่อนแข่งขัน
ผู้ชนะ
4.20
1.20
1.50
2.50
ราคาต่อรอง
-5.5
0.86
+5.5
0.80
+4.5
0.83
-4.5
0.83
สกอร์รวม
156.5
0.83
0.83
166.5
0.83
0.83
Q11
Q22
Q33
Q44
รวมคะแนน
13
12
25
21
71
13
26
16
26
81
Match Live
Live Stream
ลีกบาสเกตบอลเทเวาน ชาติจีนไต้หวัน Saturday, April 20, 2024 09:00
Play by Play
No data
Chatroom
H2H
Taiwan Beer
Bank of Taiwan
H2H
W
X3
L
X3
pts 79.5 - 81.8 ต่อเกม
คลับเฟรนด์ชิพ
W
Monday, September 18, 2023
Taiwan Beer
Bank of Taiwan
86
77
L
Thursday, December 29, 2022
Bank of Taiwan
Taiwan Beer
53
68
W
Thursday, September 22, 2022
Bank of Taiwan
Taiwan Beer
97
91
ลีกบาสเกตบอลเทเวาน ชาติจีนไต้หวัน
L
Friday, April 12, 2024
Taiwan Beer
Bank of Taiwan
85
89
L
Friday, April 5, 2024
Bank of Taiwan
Taiwan Beer
51
63
W
Friday, March 29, 2024
Taiwan Beer
Bank of Taiwan
105
103
Taiwan Beer
W
X0
L
X0
pts 0 - 0 ต่อเกม
ลีกบาสเกตบอลเทเวาน ชาติจีนไต้หวัน
W
Friday, April 19, 2024
Yulon Luxgen Dinos
Taiwan Beer
82
75
W
Sunday, April 14, 2024
Taiwan Beer
Changhua BLL
90
85
W
Saturday, April 13, 2024
Yulon Luxgen Dinos
Taiwan Beer
77
60
W
Friday, April 12, 2024
Taiwan Beer
Bank of Taiwan
89
85
L
Sunday, April 7, 2024
Yulon Luxgen Dinos
Taiwan Beer
71
83
W
Saturday, April 6, 2024
Taiwan Beer
Changhua BLL
85
80
Bank of Taiwan
W
X0
L
X0
pts 0 - 0 ต่อเกม
ลีกบาสเกตบอลเทเวาน ชาติจีนไต้หวัน
W
Friday, April 19, 2024
Bank of Taiwan
Changhua BLL
89
64
L
Sunday, April 14, 2024
Bank of Taiwan
Yulon Luxgen Dinos
77
84
L
Saturday, April 13, 2024
Bank of Taiwan
Changhua BLL
54
76
L
Friday, April 12, 2024
Taiwan Beer
Bank of Taiwan
85
89
W
Sunday, April 7, 2024
Bank of Taiwan
Changhua BLL
84
57
L
Saturday, April 6, 2024
Yulon Luxgen Dinos
Bank of Taiwan
69
93