ผลบาสสด
อื่นๆ
Taoyuan Leopards พบ Taipei Taishin Mars ผลบาสสด ดูบาสสดฟรี (Saturday, April 20, 2024)
อื่นๆ / Saturday, April 20, 2024
อื่นๆ / Saturday, April 20, 2024
สตรีมสด
ดูบาสสด
ภาพรวม
ห้องแชต
H2H
สรุปการแข่งขัน
ผลบาสสดอื่นๆTaoyuan Leopards พบ Taipei Taishin Mars ผลบาสสด ดูบาสสดฟรี (Saturday, April 20, 2024)
อัตราต่อรองระหว่างแข่งขัน
อัตราต่อรองก่อนแข่งขัน
ผู้ชนะ
1.06
8.00
1.43
2.65
ราคาต่อรอง
+5.5
0.86
-5.5
0.80
+5.5
0.83
-5.5
0.83
สกอร์รวม
212.5
1.00
0.71
205.5
0.83
0.83
Q11
Q22
Q33
Q44
รวมคะแนน
30
30
31
10
101
19
34
27
16
96
Match Live
Live Stream
อื่นๆ Saturday, April 20, 2024 06:00
Play by Play
No data
Chatroom
H2H
Taoyuan Leopards
Taipei Taishin Mars
H2H
W
X2
L
X4
pts 106.0 - 104.3 ต่อเกม
W
Sunday, March 24, 2024
Taipei Taishin Mars
Taoyuan Leopards
126
96
L
Sunday, December 31, 2023
Taipei Taishin Mars
Taoyuan Leopards
113
120
L
Sunday, December 24, 2023
Taipei Taishin Mars
Taoyuan Leopards
102
109
W
Saturday, December 2, 2023
Taoyuan Leopards
Taipei Taishin Mars
111
104
L
Sunday, November 19, 2023
Taoyuan Leopards
Taipei Taishin Mars
99
102
L
Sunday, October 15, 2023
Taipei Taishin Mars
Taoyuan Leopards
85
95
Taoyuan Leopards
W
X0
L
X0
pts 0 - 0 ต่อเกม
W
Sunday, April 14, 2024
Taoyuan Leopards
Tainan TSG GhostHawks
125
121
W
Saturday, April 13, 2024
Taoyuan Leopards
Kaohsiung Aquas
117
78
W
Sunday, April 7, 2024
Tainan TSG GhostHawks
Taoyuan Leopards
105
85
W
Thursday, April 4, 2024
New Taipei CTBC DEA
Taoyuan Leopards
104
94
L
Sunday, March 24, 2024
Taipei Taishin Mars
Taoyuan Leopards
96
126
W
Saturday, March 23, 2024
New Taipei CTBC DEA
Taoyuan Leopards
104
97
Taipei Taishin Mars
W
X0
L
X0
pts 0 - 0 ต่อเกม
W
Sunday, April 14, 2024
New Taipei CTBC DEA
Taipei Taishin Mars
114
76
L
Saturday, April 13, 2024
New Taipei CTBC DEA
Taipei Taishin Mars
81
88
L
Sunday, April 7, 2024
Kaohsiung Aquas
Taipei Taishin Mars
89
107
L
Saturday, April 6, 2024
Tainan TSG GhostHawks
Taipei Taishin Mars
106
109
W
Sunday, March 24, 2024
Taipei Taishin Mars
Taoyuan Leopards
126
96
W
Saturday, March 23, 2024
Taipei Taishin Mars
Kaohsiung Aquas
100
94